Aaah njoo unifire kaka

Post a Comment. Alilalama anie huku akijibenua benua hivi mgongo wake na kuyachezesha matiti yake kwa staili Fulani iliyokuwa inamfanya shadrack ahisi kama vile mwanamke akizungusha kiuno wakati mboo yake imezama kwenye kuma.

Diamond’s father new song Mwewe video and download

Sauti laini ya anie ndio ilizidi kumpa hamasa na kumfanya asisimke mwili mzima kwa hisia. Alilalama anie kwa mzuka ile kinoma, jinsi uboo wa shadrack ulivyokuwa una tikisika na kujisugua kati kati ya matiti yake ulikuwa unampa hisia ile kinoma. Ulikuwa mchezo uliompa mzuka ile kinoma na kufanya aongeze kasi ya kuisukuma mboo yake kati kati ya matiti hayo na alikuwa anayasugua ile kinoma, mpaka anie akawa anatikisika mwili mzima kwa mikiki hiyo, kiasi kwamba alikuwa anakosa balansi na kuyumba yumba hivi kama vile anataka kudondoka, lakini alikomaa kuyabananisha matiti yake na kukinyonya nyonya kichwa cha uboo wa shadrack kila ulipoibuka upande wa juu wa matiti hayo.

Shadrack alikuwa akisisimka mwili mzima kwa hisia, uboo wake ulizidi kujikaza kinoma. Shadrack alizidi kupagawa kwa hisia ya utamu, kwa kweli hakuwai kutomba matiti na akainjoi kama ilivyokuwa siku hiyo, mtoto anie sio siri alikuwa anajua kuyatumia matiti yake ile mbaya.

Aliongea mwana mama huyo huku akijaribu kufungua mlango wa anielakini alishindwa sababu ulikuwa umelokiwa. Aliuliza shadrack kwa wasi wasi pamoja na vurugu hizo zote lakini bado uboo wake ulikuwa umedinda ile kinoma. Email This BlogThis! No comments:. Subscribe to: Posts Atom.About Sitemap Disclaimer Contact. Powered by Blogger. Nilisita kuipokea ikanibidi nitoe salamu kwanza haikuwa shida sana wote walikuwepo pale walipokea salamu yangu. Huku nikiwa naongonza kanjia cha kutokea nyumbani pale hatua mbili niliamua kuipokea.

Chuchu zimesimama vyema na kama si mnazi basi utakuwa mchongoma kiukweli Sophi ameumbwa ameumbika hakika hakukosewa kabisa na anahaki ya kuolewa siunajua bwana vizuri vinajiuza vibaya vya jitembeza Nilisikiliza kwa makini maneno yale nikatafakari kwa kina mwanaume nikaona sawa nitafanyanye sasa mtoto akililia wembe mwache.

Mautamu mama yule hawezi kunisahau hata sahau vipi wakati alikuwa akinene hadi kwa lugha mama watu japo kuwa lilikuwa na mwili ila shughuli aliipata Kipindi hicho nilikuwa naela hata kazi nilikuwa sifanyi mama ananipa kila kitu Tatizo sasa sijui mumewe alishajua mchezo ameondoka nalo south na laiti angekuwepo kina Sophi ningepiga chini wote Hivyo nilimwambia Sophi anifate kwasababu Azimio hakuwa mbali sana na mtaa ule ilikuwa rahisi tu vichoro kadha tulishaifikia logde hiyo Tuliandikisha majina yetu na kwabahati sikumkuta yule Mhudumu niliye mzoea ila Mhudumu huyu alimwangalia sana Sophi wakati tunaandikisha mbaka nikahisi kutakuwa kuna kitu nini ila sikutaka kuchunguza sana wala nini kila mtu anazake Mhudumu alitupa funguo na vitu vingine muhimu kwa jili ya kupumzika ndani ya lodge ile na kutuelekeza chumba Kilikuwa chumba kizuri chenye kila kitu ndani na kizuri zaidi ilikuwa ina choo bafu ndani.

Full kiyoyozi kama tupo Arusha jiji lenye baridi we utamu wa ndani mule hatari hakuna unaweza ukahisi dunia yote ya kwako Kutokana na njaa niliyokuwa nayo ilibidi nimwambie Sophi kwamba nina njaa inabidi niagize chakula Mtoto hakuwa na hiyana yeye aliniambia kula tu baby ilamimi niagizie caste laiti baridi kama tatu hivi Ok baby nilimwambia alafu nikanyanyua simu ya mezani kama sekunde kadha ilipokelewa nikaagiza kila kitu Wakati huo Sophi aliingia bafuni kuoga mimi nikiwa nasubilia msosi uje nigonge nipate kanguvu ya kucheza mechi kwa ufasaha zaidi bila ya kumpa nafasi mpinzani wangu Dakika kadha sophi alitoka bafuni na kitaulo tu chepesi wakati huo nilishaletewa vitu vyote Niliagiza chipsi kama sahani mbili na kuku mzima pamoja na pombe kali ilimradi niongeze mzuka wakucheza gemu na mtoto Sophi.

Nilianza kukamua msosi huku nikishushia taratibu na dompo nimoja ya kinywaji nilichokuwa nakikubali. Nilishakizua vizuri nilijua nianzie wapi ni malizie wapi nauzuri wa Sophi ukijaza viungo wengi wa pembeni mchezo unaumaliza mapema Mdogo mdogo vinywanyi vilitembea huku nikiwa na chombeza chombeza vimaneno fulani maskioni mwa Sophi tulizidi kujidunga vya kutosha mbaka tukawa hoi Kwajinsi nilivyokuwa nikimchombeza Sophi alikuwa hoi nikazama maeneo yake ya ikulu nikatalii vya kutosha mtoto alikuwa hoi nilimyonya akanyonyeka Uwi aha uwi oooo Hiii yellow ishiii Uwi utamu utamu Nilizisikia zikimtoka Sophi ya watu mimi si kuvijali nilizidi kutalii ndani ya mwili wake vya kutosha nilitumia muda mwingi kupasha msuli kabla sijaingia kwenye mechi ilatiyari nilikuwa nishapiaga goli la mkono ninavyokuambia sophi alikuwa tiyari ashaiva alibaki kuliwa tu Na kwanamna alivyoiva nilijua nimalize kwa namna gani nilimkunja vizuri aka kunjika nikaanza kumpelekea moto nilimpelekea moto wa kutosha tu mbaka vicheko viligeuka vilio Uwi uwi haaa Fundi Ahaa fuu.

Aaah uwi ishiii Sophi alizidi kunipigia kelele huku mwanaume na mimi nikiongeza njoo niligumia huku nikiendelea kutoa mikito ya haja Wakati nakaribia kufunga goli simu ya Sophi ilianza kuita sikuijali nilizidi tu kuwasha moto huku yenyewe ikiwa bado inaita iliita mbaka tulipo fika kilele cha kibo na mawenzi kila moja huku simu ilikuwa bado inaita Sophi sophi niliita embu angalia simu nani anapiga nilimpa haraka Sophi akaipoke na kwa bahati mbaya simu alijiweka loud speker Je nini kitaendelea?

Artikel Terkait. Newer Post. Older Post. Subscribe to: Post Comments Atom. Nikwambie kitu kingine? Kwa sababu Masilinde naye alikutana na joto la ujana siku hiyohakuona kama kuna sababu ya kumzuia Mwaija kuonesha kule kupagawa, akazidi kumpagawisha Ni kitendo ambacho Masilinde hakukitarajia lakini kilifanyika, Mwaija alimsukuma, akaangukia huko, akahisi labda binti huyo alishamaliza mbio zake.

Lakini alishangaa sana kumwona Mwaija anatoka kitandani na kuvuta godoro chini, akamkaribisha baba yake wa kambo hapo ambapo uwanja ulikuwa mpana na uhuru zaidi. Hakukuwa na kitanda kulia wala kunesanesa. Mbaya zaidiMwaija alionesha ufundi wa hali ya juu kwa kutega staili ya Mbuzi Kagoma Kwenda. Moyoni alianza kumuwazia makubwa binti huyo. Mwaija wewe jamani Kuhema kwa sana, jasho jembamba kwa mbali.

aaah njoo unifire kaka

Ilikuwa ni furaha kwa Masilinde lakini kwa Mwaija ilikuwa zaidi kwani kwanza alianza kuhisi amani ya kuishi ndani ya nyumba ile.Siku moja moja Ukipata nafasi tukumbukane Nitalipa bodaboda Acha na mwendo kasi usijibanebane. Aha, ewe binti maringo Sijui wanisikia Pendo lako nicheze bingo Huenda nikajishindia ha. Mwenzako bado niko single Pendo limenichachia, Aaah Uwe suka niwe tingo Niyoyoe abiria. Mwaga wino Wa kalamu ya penzi langu Chimba shimo Unizike kabla ya siku yangu Hakuna asiyejua Matatizo ya moyo ukipenda.

Unanifanya mwanasesere Kunichezesha Mi muoga macho usoni Nisijeshikwa na kwikwi kimasihara Sema niandae vipopconi Unyonye na vipipi vya duara. Your email address will not be published. Notify me of follow-up comments by email. Notify me of new posts by email. Okonkwo pole nimekuja ghafla, Usijali Ni vile we hukuwa umenibamba Aaah Femi One pia kwangu we ni msoo Kwanza vile ulituosha kwa ile verse ya Ligi Soo.

aaah njoo unifire kaka

Nakupenda manze we hukuwa mhumble, Asanti Legend kwangu we ni Icon Aaah story za icon kwanza eka mbali Femi One mi hukuwa nimekutamani. Iko haga yako iko Naipenda ka mke nyumbani na mwiko Mejja umeanza kuniflirta, ah ah Unataka kunikula kama plata. Hiyo kifua nataka kuichambua Mi nataka kukulamba mpaka ushindwe kupumua Kidesign umeanza kunibamba Nikikupea usiende kutangaza. Hiyo ni siri ka pin number Sitaambia mtu sitaambia hata King Kaka Haina noma leo utanikula Lakini ka ni ndogo usishinde ukikuja.

Napenda machali wako na swagga, okay Nikicheki fashion yako hapana Femi One hao machali look look Ni look tu lakini hawanaga kitu.

Ah nataka kurombosa hadi chini Ah nataka kuikota huko chini Napenda kupakwa nikiwa juu Ah siteti napenda hiyo view. And how you be holding me down My queen itabidi nikuvishe hii crown Ju mmi na wewe ndio the talk of the town. Mmmm aah Weka utamu lady Kabla hakujakucha my lady Mmm ah nahisi nadedi Ukisimama kwa ukucha my lady. Ah Nahisi joto sio joto Baridi sio baridi Mm nakuwa katoto Katoto unavyonifariji. Hizo bingili bingili mpaka chini Nakupa bingili bafuni kabatini Baby lako timbuli timbuli la Kijini Mmm ah ah.

We ndo unanikosha We ndo unanikosha Ah ah umenikaa ah We ndo unanikosha Mm ah umenikaa ah We ndo unanikosha. Bebe nipe tena kimoko Kisheti ninywe na chai Wakose la kusema wanoko Nipeti niwe nishai. Ni wewe lazizi nahisi nimeenyeka sana Nataka nikutoe baby kopa kabana Ni wewe lazizi unajuwaga kueneka bana Nataka nikutoe bedi. African Models: Supermodels are not only found in runways and on magazine cover — they are increasingly featured on TV, Kenyans on Twitter today exposed a man by the name Paul Nderitu who has been winning social media giveaways for The Sky in part of Indonesia transformed into an apocalyptic red like color due to extensive forest fires.

In order Connect with us.About Arusha24 Templatesyard is a blogger resources site is a provider of high quality blogger template with premium looking layout and robust design. The main mission of templatesyard is to provide the best quality blogger templates which are professionally designed and perfectlly seo optimized to deliver best result for your blog.

Post a Comment. Hello, my name is Arusha 24 dj. I'm a 26 year old self-employed Pirate from the Caribbean. Home about contact. Recent Posts. Tags arusha 24 inc. Powered by Blogger. About us Here about top20magazine we do what we love. Our work fills a large part of our life. We hold that the only way to be truly satisfied is to do what we believe is great work and we believe that the only way to do great work is to love what we do.

We love trading. We love sharing of knowledge. Knowledge pertaining to trade. By sharing knowledge, we nurture skills and foster prosperity. And Skills Fostering Prosperity We are guided by the principle. Connect With us. Report Abuse. Recent News. Search This Blog. Author Details Templatesyard is a blogger resources site is a provider of high quality blogger template with premium looking layout and robust design. Comments recentcomments.

Find Us On Facebook. Featured Posts. Recent in Sports.Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru?

aaah njoo unifire kaka

Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki.

Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Niandikie Email kupitia mfiraji gmail. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam.

Napanuwa mikundu dar. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma gmail. Blog Mpya!! Mie bottom gay najiheshimu smartnna 22 yrs nipo dar nataka basha anayejielewa namba zangu ni Nazibuwa na kupanuwa mikundu. Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu. Email : nakulamikundu gmail. Nyie kufilana raha sana hasa mpatane mlio ridhiana.

Full kuzibuana mikundu dah!! Dah sio poa wala cjapenda huwez kumfanyia mzazi wako laana iyo kama ni stori mzee umebugi.

Unyonyaji Ass (MK) matata

Niko mwanza natafuta bottom mwenye awe mwanza msafi msiri mwenye kujielewa wasumbufu sitaki uwe mwanza na geto uwe nalo Naitwa neema niko dar natoa mkundu bei maelewano unafira bila usumbufu piga namba au tuma sms ukiravyote pia natoa. Natoa mkundu kwa uhakika kama uko vizuri nitafute naitwa neema nipo kigogo dar hap namba tuma sms. Na tafuta demu yoyote alie pande za Musoma anaetaka kufirwa na kutombwa awe mrembo anitafute nime sema demu sitaki shoga nicheki Nipo dar mbezi beach, natafuta mwanamke anayependa kufirwa, majimama na wanawake watu wazima watapewa kipaumbele.

Nina mboo kubwa, ndefu,nnene. Nitafute kwa 70 themanini na nne, themanini na nne. Akuna mwanamke anayependa kunyonywa kisimi na kutombwa kama upo nichek uwe na uwe serious.Hey bottom hapa nnajiheshimu nipo dar mwembamba kiasi an handsome aged 23 yrs living alone nahitaji top anayejielewa na awe anajitegemea kimaisha awe msiri na awe anatoa pesa namba zangu ni Any body who is india.

Age Mimi na miaka 40 ni versatile napenda mtu miaka 50 nakuendelea kufanya naye mapenzi napenda sana kunyonya mboo na mkundu, pia napenda kunyonwa naomba tuwasliane kwenye email sadickelly hotmail. Mimi ni top Natafuta bottom 30yrs up Nina miaka You can contact me via stimea28 yahoo. Am 34 yrs and study in Moshi caring, lovable and discreat if interested contact me through holsteinjery ymail. Mi nI bottom nataka top awe na age Kuanzia 28 na kuendelea, mi na miaka Mi nahitaji bottom sasa hivi kigamboni.

Kwa aliye tayari anicheki nimfire. Versatile hapa aged In dsm. Check e through homboy83 gmail. Ukiwa na geto lako ni pouwa zaidi. Mambo vepee.? Naitwa ally hassani naishi tegeta wazo natafuta top kuanzia miaka kma yupo ukiwa umeoa sio vibaya nitakuheshimu na kujali ndoa yako mm ni muelewa sana.

Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki.The aging Diamond Platinumz father came to the public sight after breaking news that he was not in touch with his son.

This was when Diamond Platininumz half-sister Zubeda Juma who stays in the United Kingdom jetted to Tanzania to check on the sickly father and restore the connection with his son. Here is everything you need to know about it. YouTube fans have viewed the songs in thousands.

aaah njoo unifire kaka

Despite others rubbishing this latest song, there is profound love from the fan who wishes him to continue with this new game. Some of the reactions are as follows:.

Those dudes are clever there is no way this song was going to hit until Mr. Mondi came in. Good song though I love it and big up all, Liz hills. Aga aga aga, umenitekaaaaa, dudu la yuyu, My first song, link in bio.

Results for : Fira Leigh

A post shared by Baba Chibu mzee. Is it a success or not? Feel free to give your views in the comment segment below. We will be glad to hear from you as well.

Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment. Exposeke News. Home General News All Tuko news. Guardian Angel Customer care phone number contacts. Top 10 richest African rappers King Kaka Wajinga Nyinyi song download mp3, mp 4, video-Wajinga nyinyi…. Best adults telegram channels to join in Kenya-team mafisi. List of consolidated bank of Kenya branches codes Rent Tribunal Kenya contacts. KWS national park fees Child Adoption Process in Kenya: How to adopt a child.

Mukimo Recipe:how to cook Mukimo. How to cook Soft samosa at home. List of Top real estate companies in Nairobi to find your…. Latest trending shoes for ladies Best Dreadlock hairstyles for women and men latest update With pictures. Latest Best Ankara designs for women with pictures. Best Kitenge designs in Africa that you must try in [with….

Best trending African Hairstyles weaves With pictures.


Replies to “Aaah njoo unifire kaka”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *